EVRÓPUKEPPNIRNAR

Meistaradeildin

Spáð lokastaða og líkur á framhaldi.

Spáð lokastaða

20.000 hermanir
Spáð lokastaða allra 36 liða. Prósentustikur nota sameiginlegan kvarða frá 0 til 100%. Raða má með dálkahausunum.
1Arsenal ENG2.07578.517,682%17%<1%
2Manchester City ENG2.09078.517,379%21%1%
3Bayern Munich GER2.06959.816,673%26%1%
4Real Madrid ESP1.97762.315,760%37%2%
5Barcelona ESP2.02762.315,460%38%2%
6Aston Villa ENG1.96978.514,950%46%4%
7Liverpool ENG1.95678.514,647%48%5%
8Manchester United ENG1.97478.514,346%49%5%
9Paris Saint-Germain FRA1.97659.413,840%53%6%
10Sporting CP POR1.93858.013,433%58%9%
11Borussia Dortmund GER1.90559.813,432%59%9%
12Inter Milan ITA1.96066.613,233%58%9%
13VfB Stuttgart GER1.84959.812,524%62%15%
14Real Betis ESP1.81162.311,715%64%21%
15Porto POR1.91658.011,616%62%22%
16Lens FRA1.85759.411,515%62%23%
17Como ITA1.81766.611,012%61%27%
18Club Brugge BEL1.93559.210,511%58%31%
19Roma ITA1.84666.610,59%59%32%
20Fenerbahçe TUR1.82157.19,97%53%40%
21AEK Athens GRE1.76053.49,75%50%45%
22PSV Eindhoven NED1.86161.99,66%51%43%
23Napoli ITA1.87166.69,65%52%42%
24Bodø/Glimt NOR1.83652.59,65%49%47%
25Atlético Madrid ESP1.87462.39,56%50%44%
26Viking NOR1.83752.59,45%50%45%
27Villarreal ESP1.82962.39,15%47%48%
28RB Leipzig GER1.85159.89,14%45%51%
29Galatasaray TUR1.83757.19,04%45%51%
30Shakhtar Donetsk UKR1.74626.68,74%42%54%
31Lille FRA1.82359.48,32%39%58%
32Slavia Prague CZE1.80853.77,41%29%69%
33Feyenoord NED1.74161.97,11%25%74%
34LASK AUT1.71035.66,71%21%78%
35Slovan Bratislava SVK1.60133.35,1<1%8%92%
36Sabah AZE1.63031.84,3<1%4%96%

36 lið · Átta efstu fara beint í 16-liða úrslit. Sætin 9–24 fara í umspil. Neðstu tólf eru úr leik.

Leikir framundan

126 leikir
  • þri., 13. okt., 18:45Lens–Sporting CP
  • þri., 13. okt., 18:45Sabah–Slavia Prague
  • þri., 13. okt., 21:00Arsenal–Lille
  • þri., 13. okt., 21:00Atlético Madrid–Manchester United
  • þri., 13. okt., 21:00Galatasaray–Barcelona
  • þri., 13. okt., 21:00Inter Milan–Club Brugge
  • þri., 13. okt., 21:00RB Leipzig–PSV Eindhoven
  • þri., 13. okt., 21:00Viking–Bayern Munich
  • þri., 13. okt., 21:00Villarreal–Napoli
  • mið., 14. okt., 18:45Feyenoord–Como
  • mið., 14. okt., 18:45LASK–Liverpool
  • mið., 14. okt., 21:00Aston Villa–Fenerbahçe
  • mið., 14. okt., 21:00Bodø/Glimt–Borussia Dortmund
  • mið., 14. okt., 21:00Manchester City–Paris Saint-Germain
  • mið., 14. okt., 21:00Real Betis–Porto
  • mið., 14. okt., 21:00Roma–Real Madrid
  • mið., 14. okt., 21:00Shakhtar Donetsk–AEK Athens
  • mið., 14. okt., 21:00Slovan Bratislava–VfB Stuttgart
  • þri., 20. okt., 18:45Fenerbahçe–Slavia Prague
  • þri., 20. okt., 18:45Sabah–Borussia Dortmund
  • þri., 20. okt., 21:00Liverpool–Villarreal
  • þri., 20. okt., 21:00Manchester City–AEK Athens
  • þri., 20. okt., 21:00Napoli–Bodø/Glimt
  • þri., 20. okt., 21:00Paris Saint-Germain–Barcelona
  • þri., 20. okt., 21:00Porto–PSV Eindhoven
  • þri., 20. okt., 21:00Roma–Slovan Bratislava
  • þri., 20. okt., 21:00VfB Stuttgart–Atlético Madrid
  • mið., 21. okt., 18:45Como–Manchester United
  • mið., 21. okt., 18:45Lille–Galatasaray
  • mið., 21. okt., 21:00Aston Villa–Viking
  • mið., 21. okt., 21:00Bayern Munich–Arsenal
  • mið., 21. okt., 21:00Club Brugge–Lens
  • mið., 21. okt., 21:00Inter Milan–Shakhtar Donetsk
  • mið., 21. okt., 21:00Real Betis–Feyenoord
  • mið., 21. okt., 21:00Real Madrid–RB Leipzig
  • mið., 21. okt., 21:00Sporting CP–LASK
  • þri., 3. nóv., 18:45Galatasaray–VfB Stuttgart
  • þri., 3. nóv., 18:45Shakhtar Donetsk–Sporting CP
  • þri., 3. nóv., 21:00Atlético Madrid–Bayern Munich
  • þri., 3. nóv., 21:00Barcelona–Aston Villa
  • þri., 3. nóv., 21:00Bodø/Glimt–Lille
  • þri., 3. nóv., 21:00Feyenoord–Inter Milan
  • þri., 3. nóv., 21:00LASK–Slovan Bratislava
  • þri., 3. nóv., 21:00Manchester United–Roma
  • þri., 3. nóv., 21:00Villarreal–Paris Saint-Germain
  • mið., 4. nóv., 18:45AEK Athens–Real Madrid
  • mið., 4. nóv., 18:45Fenerbahçe–Liverpool
  • mið., 4. nóv., 21:00Borussia Dortmund–Real Betis
  • mið., 4. nóv., 21:00Lens–Como
  • mið., 4. nóv., 21:00Porto–Napoli
  • mið., 4. nóv., 21:00PSV Eindhoven–Club Brugge
  • mið., 4. nóv., 21:00RB Leipzig–Manchester City
  • mið., 4. nóv., 21:00Slavia Prague–Arsenal
  • mið., 4. nóv., 21:00Viking–Sabah
  • þri., 24. nóv., 18:45Bodø/Glimt–LASK
  • þri., 24. nóv., 18:45Galatasaray–Aston Villa
  • þri., 24. nóv., 21:00Arsenal–Borussia Dortmund
  • þri., 24. nóv., 21:00Como–AEK Athens
  • þri., 24. nóv., 21:00Feyenoord–Porto
  • þri., 24. nóv., 21:00Manchester City–Napoli
  • þri., 24. nóv., 21:00RB Leipzig–Lens
  • þri., 24. nóv., 21:00Real Madrid–PSV Eindhoven
  • þri., 24. nóv., 21:00Slovan Bratislava–Real Betis
  • mið., 25. nóv., 18:45Sabah–Barcelona
  • mið., 25. nóv., 18:45Slavia Prague–Villarreal
  • mið., 25. nóv., 21:00Atlético Madrid–Viking
  • mið., 25. nóv., 21:00Club Brugge–Liverpool
  • mið., 25. nóv., 21:00Inter Milan–VfB Stuttgart
  • mið., 25. nóv., 21:00Lille–Bayern Munich
  • mið., 25. nóv., 21:00Paris Saint-Germain–Roma
  • mið., 25. nóv., 21:00Shakhtar Donetsk–Fenerbahçe
  • mið., 25. nóv., 21:00Sporting CP–Manchester United
  • þri., 8. des., 18:45Viking–Feyenoord
  • þri., 8. des., 18:45Villarreal–Sabah
  • þri., 8. des., 21:00AEK Athens–Galatasaray
  • þri., 8. des., 21:00Aston Villa–Paris Saint-Germain
  • þri., 8. des., 21:00Barcelona–Manchester City
  • þri., 8. des., 21:00Bayern Munich–Slavia Prague
  • þri., 8. des., 21:00Manchester United–RB Leipzig
  • þri., 8. des., 21:00Napoli–Club Brugge
  • þri., 8. des., 21:00Roma–Sporting CP
  • mið., 9. des., 18:45Real Betis–Como
  • mið., 9. des., 18:45Slovan Bratislava–Shakhtar Donetsk
  • mið., 9. des., 21:00Arsenal–Real Madrid
  • mið., 9. des., 21:00Borussia Dortmund–Inter Milan
  • mið., 9. des., 21:00LASK–Fenerbahçe
  • mið., 9. des., 21:00Lens–Bodø/Glimt
  • mið., 9. des., 21:00Liverpool–Porto
  • mið., 9. des., 21:00PSV Eindhoven–Atlético Madrid
  • mið., 9. des., 21:00VfB Stuttgart–Lille
  • þri., 19. jan., 18:45Bodø/Glimt–Atlético Madrid
  • þri., 19. jan., 18:45Galatasaray–Feyenoord
  • þri., 19. jan., 21:00AEK Athens–Roma
  • þri., 19. jan., 21:00Aston Villa–Borussia Dortmund
  • þri., 19. jan., 21:00Inter Milan–Liverpool
  • þri., 19. jan., 21:00Lille–Slovan Bratislava
  • þri., 19. jan., 21:00Porto–Slavia Prague
  • þri., 19. jan., 21:00Real Madrid–LASK
  • þri., 19. jan., 21:00VfB Stuttgart–Club Brugge
  • mið., 20. jan., 18:45Fenerbahçe–Villarreal
  • mið., 20. jan., 18:45Sabah–Napoli
  • mið., 20. jan., 21:00Como–Paris Saint-Germain
  • mið., 20. jan., 21:00Lens–Manchester City
  • mið., 20. jan., 21:00Manchester United–Bayern Munich
  • mið., 20. jan., 21:00RB Leipzig–Shakhtar Donetsk
  • mið., 20. jan., 21:00Real Betis–Arsenal
  • mið., 20. jan., 21:00Sporting CP–Barcelona
  • mið., 20. jan., 21:00Viking–PSV Eindhoven
  • mið., 27. jan., 21:00Arsenal–Sabah
  • mið., 27. jan., 21:00Atlético Madrid–Fenerbahçe
  • mið., 27. jan., 21:00Barcelona–Como
  • mið., 27. jan., 21:00Bayern Munich–Real Betis
  • mið., 27. jan., 21:00Borussia Dortmund–AEK Athens
  • mið., 27. jan., 21:00Club Brugge–Bodø/Glimt
  • mið., 27. jan., 21:00Feyenoord–RB Leipzig
  • mið., 27. jan., 21:00LASK–Porto
  • mið., 27. jan., 21:00Liverpool–Lens
  • mið., 27. jan., 21:00Manchester City–Sporting CP
  • mið., 27. jan., 21:00Napoli–Viking
  • mið., 27. jan., 21:00Paris Saint-Germain–Galatasaray
  • mið., 27. jan., 21:00PSV Eindhoven–VfB Stuttgart
  • mið., 27. jan., 21:00Roma–Lille
  • mið., 27. jan., 21:00Shakhtar Donetsk–Real Madrid
  • mið., 27. jan., 21:00Slavia Prague–Aston Villa
  • mið., 27. jan., 21:00Slovan Bratislava–Inter Milan
  • mið., 27. jan., 21:00Villarreal–Manchester United

Spilaðir leikir

18 leikir
  • þri., 8. sep., 18:45AEK Athens1–0LASK
  • þri., 8. sep., 18:45Club Brugge2–3Aston Villa
  • þri., 8. sep., 21:00Borussia Dortmund3–2Villarreal
  • þri., 8. sep., 21:00Lille2–3Real Betis
  • þri., 8. sep., 21:00Porto0–2Manchester City
  • þri., 8. sep., 21:00Real Madrid2–1Inter Milan
  • mið., 9. sep., 18:45Barcelona5–1Feyenoord
  • mið., 9. sep., 18:45VfB Stuttgart3–1Viking
  • mið., 9. sep., 21:00Liverpool2–1Atlético Madrid
  • mið., 9. sep., 21:00Napoli0–1Arsenal
  • mið., 9. sep., 21:00Paris Saint-Germain6–1Slovan Bratislava
  • mið., 9. sep., 21:00Sporting CP3–1Galatasaray
  • fim., 10. sep., 18:45Fenerbahçe1–1Roma
  • fim., 10. sep., 18:45PSV Eindhoven1–1Shakhtar Donetsk
  • fim., 10. sep., 21:00Bayern Munich5–0Bodø/Glimt
  • fim., 10. sep., 21:00Como4–1RB Leipzig
  • fim., 10. sep., 21:00Manchester United4–0Sabah
  • fim., 10. sep., 21:00Slavia Prague2–3Lens