EVRÓPUKEPPNIRNAR

Evrópudeildin

Spáð lokastaða og líkur á framhaldi.

Spáð lokastaða

20.000 hermanir
Spáð lokastaða allra 36 liða. Prósentustikur nota sameiginlegan kvarða frá 0 til 100%. Raða má með dálkahausunum.
1Benfica POR1.93158.016,574%25%1%
2Bournemouth ENG1.93778.516,572%26%2%
3Bayer Leverkusen GER1.89359.816,168%30%2%
4Union Saint-Gilloise BEL1.92259.215,864%33%2%
5Crystal Palace ENG1.86578.514,752%42%6%
6Sunderland ENG1.83078.514,549%45%6%
7Juventus ITA1.85066.614,044%48%8%
8Marseille FRA1.81459.413,032%54%13%
9Olympiacos GRE1.78753.412,931%55%14%
10Milan ITA1.83266.612,830%57%13%
11TSG Hoffenheim GER1.78359.812,729%56%15%
12Omonia CYP1.80946.512,628%56%16%
13Lyon FRA1.82559.412,427%56%17%
14Rennes FRA1.78359.412,426%57%17%
15Dinamo Zagreb CRO1.77136.011,519%57%25%
16Sparta Prague CZE1.74353.711,115%57%28%
17Anderlecht BEL1.72659.211,015%55%29%
18Sturm Graz AUT1.72435.610,813%57%30%
19Real Sociedad ESP1.76762.310,713%56%32%
20Celta Vigo ESP1.77662.310,613%54%33%
21Lech Poznań POL1.74162.010,310%54%35%
22Ferencváros HUN1.69837.810,210%53%37%
23Viktoria Plzeň CZE1.72753.710,210%53%37%
24Hapoel Be'er Sheva ISR1.71940.310,08%52%40%
25Celtic SCO1.71831.69,88%50%42%
26Ararat-Armenia ARM1.61325.89,47%46%47%
27Red Bull Salzburg AUT1.67435.69,47%46%47%
28AZ NED1.69761.99,26%44%50%
29Levski Sofia BUL1.63633.39,05%43%52%
30NEC NED1.67261.99,05%43%52%
31Jagiellonia Białystok POL1.62962.08,03%33%64%
32Celje SLO1.60237.07,72%30%67%
33Torreense POR1.56958.07,32%27%72%
34Beşiktaş TUR1.66457.17,22%26%73%
35Lillestrøm NOR1.56252.56,51%19%80%
36OFI GRE1.48653.44,2<1%4%96%

36 lið · Átta efstu fara beint í 16-liða úrslit. Sætin 9–24 fara í umspil. Neðstu tólf eru úr leik.

Leikir framundan

144 leikir
  • mið., 16. sep., 18:45Ararat-Armenia–Sparta Prague
  • mið., 16. sep., 18:45Omonia–Celta Vigo
  • mið., 16. sep., 21:00Anderlecht–Lyon
  • mið., 16. sep., 21:00Bayer Leverkusen–Celje
  • mið., 16. sep., 21:00Hapoel Be'er Sheva–Dinamo Zagreb
  • mið., 16. sep., 21:00Milan–Benfica
  • mið., 16. sep., 21:00Olympiacos–Jagiellonia Białystok
  • mið., 16. sep., 21:00Sturm Graz–Rennes
  • mið., 16. sep., 21:00Sunderland–AZ
  • fim., 17. sep., 18:45Levski Sofia–Red Bull Salzburg
  • fim., 17. sep., 18:45OFI–TSG Hoffenheim
  • fim., 17. sep., 21:00Beşiktaş–Marseille
  • fim., 17. sep., 21:00Celtic–Ferencváros
  • fim., 17. sep., 21:00Crystal Palace–Lech Poznań
  • fim., 17. sep., 21:00Juventus–NEC
  • fim., 17. sep., 21:00Lillestrøm–Torreense
  • fim., 17. sep., 21:00Viktoria Plzeň–Union Saint-Gilloise
  • fim., 17. sep., 21:00Real Sociedad–Bournemouth
  • fim., 15. okt., 18:45AZ–Hapoel Be'er Sheva
  • fim., 15. okt., 18:45Celje–Omonia
  • fim., 15. okt., 18:45Lech Poznań–Bayer Leverkusen
  • fim., 15. okt., 18:45Lyon–Crystal Palace
  • fim., 15. okt., 18:45Red Bull Salzburg–Milan
  • fim., 15. okt., 18:45Sparta Prague–Lillestrøm
  • fim., 15. okt., 18:45Torreense–Sunderland
  • fim., 15. okt., 18:45Union Saint-Gilloise–Real Sociedad
  • fim., 15. okt., 21:00Benfica–Celtic
  • fim., 15. okt., 21:00Bournemouth–Sturm Graz
  • fim., 15. okt., 21:00Celta Vigo–Juventus
  • fim., 15. okt., 21:00Dinamo Zagreb–Anderlecht
  • fim., 15. okt., 21:00Ferencváros–Viktoria Plzeň
  • fim., 15. okt., 21:00Jagiellonia Białystok–Ararat-Armenia
  • fim., 15. okt., 21:00Marseille–Olympiacos
  • fim., 15. okt., 21:00NEC–Levski Sofia
  • fim., 15. okt., 21:00Rennes–OFI
  • fim., 15. okt., 21:00TSG Hoffenheim–Beşiktaş
  • fim., 22. okt., 18:45Ararat-Armenia–AZ
  • fim., 22. okt., 18:45Dinamo Zagreb–NEC
  • fim., 22. okt., 18:45Ferencváros–Torreense
  • fim., 22. okt., 18:45Juventus–Rennes
  • fim., 22. okt., 18:45Lech Poznań–Sunderland
  • fim., 22. okt., 18:45OFI–Bayer Leverkusen
  • fim., 22. okt., 18:45Sturm Graz–Marseille
  • fim., 22. okt., 18:45Union Saint-Gilloise–Hapoel Be'er Sheva
  • fim., 22. okt., 21:00Beşiktaş–Crystal Palace
  • fim., 22. okt., 21:00Bournemouth–Milan
  • fim., 22. okt., 21:00Celje–Red Bull Salzburg
  • fim., 22. okt., 21:00Celtic–Celta Vigo
  • fim., 22. okt., 21:00Jagiellonia Białystok–Anderlecht
  • fim., 22. okt., 21:00Lillestrøm–Real Sociedad
  • fim., 22. okt., 21:00Olympiacos–Sparta Prague
  • fim., 22. okt., 21:00Omonia–Benfica
  • fim., 22. okt., 21:00Viktoria Plzeň–Levski Sofia
  • fim., 22. okt., 21:00TSG Hoffenheim–Lyon
  • fim., 5. nóv., 18:45Anderlecht–Red Bull Salzburg
  • fim., 5. nóv., 18:45Crystal Palace–TSG Hoffenheim
  • fim., 5. nóv., 18:45Levski Sofia–Jagiellonia Białystok
  • fim., 5. nóv., 18:45Lillestrøm–Viktoria Plzeň
  • fim., 5. nóv., 18:45Milan–Ferencváros
  • fim., 5. nóv., 18:45NEC–Omonia
  • fim., 5. nóv., 18:45Real Sociedad–Lyon
  • fim., 5. nóv., 18:45Rennes–Olympiacos
  • fim., 5. nóv., 18:45Sparta Prague–Bournemouth
  • fim., 5. nóv., 21:00AZ–Juventus
  • fim., 5. nóv., 21:00Bayer Leverkusen–Marseille
  • fim., 5. nóv., 21:00Benfica–Lech Poznań
  • fim., 5. nóv., 21:00Celta Vigo–Union Saint-Gilloise
  • fim., 5. nóv., 21:00Celtic–Beşiktaş
  • fim., 5. nóv., 21:00Hapoel Be'er Sheva–OFI
  • fim., 5. nóv., 21:00Sturm Graz–Celje
  • fim., 5. nóv., 21:00Torreense–Ararat-Armenia
  • fim., 5. nóv., 21:00Sunderland–Dinamo Zagreb
  • fim., 26. nóv., 18:45Beşiktaş–Hapoel Be'er Sheva
  • fim., 26. nóv., 18:45Celta Vigo–Bournemouth
  • fim., 26. nóv., 18:45Dinamo Zagreb–Bayer Leverkusen
  • fim., 26. nóv., 18:45Marseille–Levski Sofia
  • fim., 26. nóv., 18:45Olympiacos–Milan
  • fim., 26. nóv., 18:45Red Bull Salzburg–Ararat-Armenia
  • fim., 26. nóv., 18:45Union Saint-Gilloise–Lech Poznań
  • fim., 26. nóv., 18:45Viktoria Plzeň–Benfica
  • fim., 26. nóv., 21:00Crystal Palace–Real Sociedad
  • fim., 26. nóv., 21:00Ferencváros–Celje
  • fim., 26. nóv., 21:00Juventus–Omonia
  • fim., 26. nóv., 21:00Lyon–Lillestrøm
  • fim., 26. nóv., 21:00NEC–Rennes
  • fim., 26. nóv., 21:00OFI–Anderlecht
  • fim., 26. nóv., 21:00Sparta Prague–AZ
  • fim., 26. nóv., 21:00Sunderland–Jagiellonia Białystok
  • fim., 26. nóv., 21:00Torreense–Celtic
  • fim., 26. nóv., 21:00TSG Hoffenheim–Sturm Graz
  • fim., 10. des., 18:45Anderlecht–TSG Hoffenheim
  • fim., 10. des., 18:45Ararat-Armenia–NEC
  • fim., 10. des., 18:45AZ–Sturm Graz
  • fim., 10. des., 18:45Hapoel Be'er Sheva–Juventus
  • fim., 10. des., 18:45Jagiellonia Białystok–Crystal Palace
  • fim., 10. des., 18:45Marseille–Celta Vigo
  • fim., 10. des., 18:45Omonia–Celtic
  • fim., 10. des., 18:45Rennes–Dinamo Zagreb
  • fim., 10. des., 21:00Bayer Leverkusen–Beşiktaş
  • fim., 10. des., 21:00Bournemouth–Viktoria Plzeň
  • fim., 10. des., 21:00Celje–Olympiacos
  • fim., 10. des., 21:00Lech Poznań–Ferencváros
  • fim., 10. des., 21:00Levski Sofia–Lillestrøm
  • fim., 10. des., 21:00Lyon–Union Saint-Gilloise
  • fim., 10. des., 21:00Milan–Sunderland
  • fim., 10. des., 21:00Real Sociedad–Torreense
  • fim., 10. des., 21:00Red Bull Salzburg–Sparta Prague
  • fim., 10. des., 21:00Benfica–OFI
  • fim., 21. jan., 18:45Ararat-Armenia–Celje
  • fim., 21. jan., 18:45Beşiktaş–Union Saint-Gilloise
  • fim., 21. jan., 18:45Ferencváros–Juventus
  • fim., 21. jan., 18:45Jagiellonia Białystok–Lyon
  • fim., 21. jan., 18:45Lillestrøm–Bournemouth
  • fim., 21. jan., 18:45NEC–Benfica
  • fim., 21. jan., 18:45Olympiacos–TSG Hoffenheim
  • fim., 21. jan., 18:45Real Sociedad–Viktoria Plzeň
  • fim., 21. jan., 18:45Sturm Graz–OFI
  • fim., 21. jan., 21:00Anderlecht–Sunderland
  • fim., 21. jan., 21:00AZ–Dinamo Zagreb
  • fim., 21. jan., 21:00Bayer Leverkusen–Red Bull Salzburg
  • fim., 21. jan., 21:00Celtic–Marseille
  • fim., 21. jan., 21:00Crystal Palace–Sparta Prague
  • fim., 21. jan., 21:00Hapoel Be'er Sheva–Celta Vigo
  • fim., 21. jan., 21:00Lech Poznań–Torreense
  • fim., 21. jan., 21:00Levski Sofia–Milan
  • fim., 21. jan., 21:00Rennes–Omonia
  • fim., 28. jan., 21:00Benfica–AZ
  • fim., 28. jan., 21:00Bournemouth–Hapoel Be'er Sheva
  • fim., 28. jan., 21:00Celje–NEC
  • fim., 28. jan., 21:00Celta Vigo–Lillestrøm
  • fim., 28. jan., 21:00Dinamo Zagreb–Sturm Graz
  • fim., 28. jan., 21:00Juventus–Real Sociedad
  • fim., 28. jan., 21:00Lyon–Bayer Leverkusen
  • fim., 28. jan., 21:00Marseille–Anderlecht
  • fim., 28. jan., 21:00Milan–Ararat-Armenia
  • fim., 28. jan., 21:00OFI–Lech Poznań
  • fim., 28. jan., 21:00Omonia–Beşiktaş
  • fim., 28. jan., 21:00Red Bull Salzburg–Crystal Palace
  • fim., 28. jan., 21:00Sparta Prague–Rennes
  • fim., 28. jan., 21:00Sunderland–Levski Sofia
  • fim., 28. jan., 21:00Torreense–Olympiacos
  • fim., 28. jan., 21:00TSG Hoffenheim–Ferencváros
  • fim., 28. jan., 21:00Union Saint-Gilloise–Celtic
  • fim., 28. jan., 21:00Viktoria Plzeň–Jagiellonia Białystok