EVRÓPUKEPPNIRNAR

Sambandsdeildin

Spáð lokastaða og líkur á framhaldi.

Spáð lokastaða

20.000 hermanir
Spáð lokastaða allra 36 liða. Prósentustikur nota sameiginlegan kvarða frá 0 til 100%. Raða má með dálkahausunum.
1Brighton & Hove Albion ENG1.91678.513,076%23%1%
2Braga POR1.79058.011,454%40%6%
3Atalanta ITA1.80666.610,948%44%8%
4SC Freiburg GER1.77759.810,745%46%9%
5Monaco FRA1.80859.410,744%47%9%
6Sint-Truiden BEL1.76259.210,542%49%9%
7Red Star Belgrade SRB1.71929.310,238%50%12%
8Mjällby AIF SWE1.72644.010,237%50%12%
9Midtjylland DEN1.75347.610,137%50%13%
10AGF DEN1.71247.69,933%52%15%
11Getafe ESP1.73162.39,529%54%17%
12Universitatea Craiova ROU1.70338.59,327%55%19%
13Trabzonspor TUR1.68557.19,024%53%22%
14Copenhagen DEN1.67847.68,922%55%23%
15Gent BEL1.70459.28,822%53%25%
16Twente NED1.70561.98,821%54%25%
17Nordsjælland DEN1.67147.68,720%54%26%
18Pafos CYP1.71746.58,620%54%26%
19Lugano SUI1.67036.48,519%54%27%
20Borac Banja Luka BIH1.67722.08,418%53%29%
21Thun SUI1.66236.48,418%53%29%
22Panathinaikos GRE1.68253.47,914%52%34%
23Ajax NED1.71261.97,914%51%35%
24Riga LVA1.61524.37,914%51%35%
25Hajduk Split CRO1.65936.07,512%48%40%
26Lincoln Red Imps GIB1.62112.67,411%48%42%
27KuPS FIN1.60923.86,97%44%49%
28Brann NOR1.58352.56,67%41%53%
29Jablonec CZE1.60253.76,56%41%54%
30Heart of Midlothian SCO1.60431.66,36%37%57%
31Kairat KAZ1.59622.06,25%36%59%
32CSKA Sofia BUL1.56533.35,94%34%62%
33Egnatia ALBmetið af deild1.5005,32%26%72%
34Iberia 1999 GEOmetið af deild1.5004,41%18%81%
35Inter Club d'Escaldes ANDmetið af deild1.5004,41%17%82%
36Kauno Žalgiris LTU1.43214.54,21%15%85%

36 lið · Átta efstu fara beint í 16-liða úrslit. Sætin 9–24 fara í umspil. Neðstu tólf eru úr leik.

Leikir framundan

108 leikir
  • fim., 15. okt., 18:45CSKA Sofia–Monaco
  • fim., 15. okt., 18:45Egnatia–Midtjylland
  • fim., 15. okt., 18:45Gent–AGF
  • fim., 15. okt., 18:45Hajduk Split–Ajax
  • fim., 15. okt., 18:45KuPS–Trabzonspor
  • fim., 15. okt., 18:45Lugano–Red Star Belgrade
  • fim., 15. okt., 18:45Mjällby AIF–Inter Club d'Escaldes
  • fim., 15. okt., 18:45Panathinaikos–Borac Banja Luka
  • fim., 15. okt., 18:45Riga–Kairat
  • fim., 15. okt., 18:45Universitatea Craiova–Getafe
  • fim., 15. okt., 21:00Atalanta–Pafos
  • fim., 15. okt., 21:00Brighton & Hove Albion–Kauno Žalgiris
  • fim., 15. okt., 21:00Copenhagen–Braga
  • fim., 15. okt., 21:00Heart of Midlothian–Nordsjælland
  • fim., 15. okt., 21:00SC Freiburg–Jablonec
  • fim., 15. okt., 21:00Sint-Truiden–Iberia 1999
  • fim., 15. okt., 21:00Twente–Thun
  • fim., 15. okt., 21:00Brann–Lincoln Red Imps
  • fim., 22. okt., 16:30Kairat–Panathinaikos
  • fim., 22. okt., 18:45Getafe–Lugano
  • fim., 22. okt., 18:45Iberia 1999–Mjällby AIF
  • fim., 22. okt., 18:45Inter Club d'Escaldes–Universitatea Craiova
  • fim., 22. okt., 18:45Jablonec–Brighton & Hove Albion
  • fim., 22. okt., 18:45Kauno Žalgiris–Brann
  • fim., 22. okt., 18:45Nordsjælland–CSKA Sofia
  • fim., 22. okt., 18:45Pafos–Riga
  • fim., 22. okt., 18:45Red Star Belgrade–Copenhagen
  • fim., 22. okt., 18:45Trabzonspor–Heart of Midlothian
  • fim., 22. okt., 21:00AGF–Egnatia
  • fim., 22. okt., 21:00Ajax–Atalanta
  • fim., 22. okt., 21:00Borac Banja Luka–KuPS
  • fim., 22. okt., 21:00Lincoln Red Imps–Twente
  • fim., 22. okt., 21:00Midtjylland–Sint-Truiden
  • fim., 22. okt., 21:00Monaco–SC Freiburg
  • fim., 22. okt., 21:00Thun–Hajduk Split
  • fim., 22. okt., 21:00Braga–Gent
  • fim., 5. nóv., 18:45AGF–Braga
  • fim., 5. nóv., 18:45Atalanta–Kairat
  • fim., 5. nóv., 18:45KuPS–Gent
  • fim., 5. nóv., 18:45Lincoln Red Imps–Hajduk Split
  • fim., 5. nóv., 18:45Midtjylland–Ajax
  • fim., 5. nóv., 18:45Mjällby AIF–Borac Banja Luka
  • fim., 5. nóv., 18:45Red Star Belgrade–Inter Club d'Escaldes
  • fim., 5. nóv., 18:45Thun–Heart of Midlothian
  • fim., 5. nóv., 18:45Trabzonspor–SC Freiburg
  • fim., 5. nóv., 21:00Copenhagen–Iberia 1999
  • fim., 5. nóv., 21:00Getafe–Brighton & Hove Albion
  • fim., 5. nóv., 21:00Lugano–Kauno Žalgiris
  • fim., 5. nóv., 21:00Monaco–Nordsjælland
  • fim., 5. nóv., 21:00Panathinaikos–CSKA Sofia
  • fim., 5. nóv., 21:00Riga–Jablonec
  • fim., 5. nóv., 21:00Sint-Truiden–Brann
  • fim., 5. nóv., 21:00Twente–Pafos
  • fim., 5. nóv., 21:00Universitatea Craiova–Egnatia
  • fim., 26. nóv., 16:30Kairat–Mjällby AIF
  • fim., 26. nóv., 18:45Ajax–Thun
  • fim., 26. nóv., 18:45Brann–AGF
  • fim., 26. nóv., 18:45Brighton & Hove Albion–Universitatea Craiova
  • fim., 26. nóv., 18:45Egnatia–Lincoln Red Imps
  • fim., 26. nóv., 18:45Heart of Midlothian–Monaco
  • fim., 26. nóv., 18:45Iberia 1999–Getafe
  • fim., 26. nóv., 18:45Jablonec–Lugano
  • fim., 26. nóv., 18:45Kauno Žalgiris–Riga
  • fim., 26. nóv., 18:45Pafos–Midtjylland
  • fim., 26. nóv., 21:00Borac Banja Luka–Atalanta
  • fim., 26. nóv., 21:00Braga–KuPS
  • fim., 26. nóv., 21:00CSKA Sofia–Trabzonspor
  • fim., 26. nóv., 21:00Gent–Red Star Belgrade
  • fim., 26. nóv., 21:00Hajduk Split–Sint-Truiden
  • fim., 26. nóv., 21:00Inter Club d'Escaldes–Copenhagen
  • fim., 26. nóv., 21:00Nordsjælland–Panathinaikos
  • fim., 26. nóv., 21:00SC Freiburg–Twente
  • fim., 10. des., 16:30Kairat–Universitatea Craiova
  • fim., 10. des., 18:45Brann–Braga
  • fim., 10. des., 18:45Copenhagen–Lugano
  • fim., 10. des., 18:45Getafe–Inter Club d'Escaldes
  • fim., 10. des., 18:45Iberia 1999–Red Star Belgrade
  • fim., 10. des., 18:45KuPS–CSKA Sofia
  • fim., 10. des., 18:45Lincoln Red Imps–Midtjylland
  • fim., 10. des., 18:45Riga–Atalanta
  • fim., 10. des., 18:45SC Freiburg–Panathinaikos
  • fim., 10. des., 18:45Trabzonspor–Jablonec
  • fim., 10. des., 21:00AGF–Twente
  • fim., 10. des., 21:00Brighton & Hove Albion–Monaco
  • fim., 10. des., 21:00Egnatia–Kauno Žalgiris
  • fim., 10. des., 21:00Hajduk Split–Nordsjælland
  • fim., 10. des., 21:00Heart of Midlothian–Borac Banja Luka
  • fim., 10. des., 21:00Sint-Truiden–Ajax
  • fim., 10. des., 21:00Thun–Gent
  • fim., 10. des., 21:00Mjällby AIF–Pafos
  • fim., 17. des., 21:00Ajax–Getafe
  • fim., 17. des., 21:00Atalanta–Mjällby AIF
  • fim., 17. des., 21:00Borac Banja Luka–Riga
  • fim., 17. des., 21:00Braga–Egnatia
  • fim., 17. des., 21:00CSKA Sofia–Thun
  • fim., 17. des., 21:00Gent–Brann
  • fim., 17. des., 21:00Inter Club d'Escaldes–AGF
  • fim., 17. des., 21:00Jablonec–Iberia 1999
  • fim., 17. des., 21:00Kauno Žalgiris–SC Freiburg
  • fim., 17. des., 21:00Lugano–Sint-Truiden
  • fim., 17. des., 21:00Midtjylland–Hajduk Split
  • fim., 17. des., 21:00Monaco–Lincoln Red Imps
  • fim., 17. des., 21:00Nordsjælland–KuPS
  • fim., 17. des., 21:00Pafos–Heart of Midlothian
  • fim., 17. des., 21:00Panathinaikos–Brighton & Hove Albion
  • fim., 17. des., 21:00Red Star Belgrade–Trabzonspor
  • fim., 17. des., 21:00Twente–Kairat
  • fim., 17. des., 21:00Universitatea Craiova–Copenhagen